Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
DS80C310+FCG IC MCU 8BIT ROMLESS 44TQFP Dallas bán dẫn
| Bộ xử lý lõi: | 8051 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 25MHz |
CY8C21434-24LTXI IC MCU 8BIT 8KB Flash 32QFN Công nghệ Infineon
| Bộ xử lý lõi: | M8C |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 24MHz |
EFM8BB10F8G-A-SOIC16R IC MCU 8BIT 8KB FLASH 16SOIC Phòng thí nghiệm silicon
| Bộ xử lý lõi: | CIP-51 8051 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 25MHz |
CY8C21434-24LTXIKA IC MCU 8BIT 8KB FLASH 32QFN Tập đoàn bán dẫn Cypress
| Bộ xử lý lõi: | M8C |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 24MHz |
SPC5645BF0VLT1R IC MCU 32BIT 2MB FLASH 208TQFP N✖P USA Inc.
| Bộ xử lý lõi: | e200z4d |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 120MHz |
MP2162GQH-P IC REG BUCK CÓ THỂ ĐIỀU CHỈNH 2A 8QFN Monolithic Power Systems Inc.
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
ISL8033IRZ-T7A IC REG BUCK ADJ 3A DL 24QFN Renesas Electronics America Inc
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
OPA2277AIDRMT IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8VSON Texas Instruments
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 2 |
| Loại đầu ra: | - |
CAT1021WI-30-GT3 IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 8SOIC onsemi
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 3V |
ADM1184ARMZ IC GIÁM SÁT 4 KÊNH 10MSOP Analog Devices Inc.
| Loại: | trình tự sắp xếp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 4 |
| Điện áp - Ngưỡng: | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |

