Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
PIC16F882-I/SP IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 28SPDIP Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | PIC |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
STM32F373VCH6 IC MCU 32BIT 256KB FLSH 100UFBGA
| Bộ xử lý lõi: | CÁNH TAY® Cortex®-M4 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 72MHz |
MC68HC705C8AB IC MCU 8BIT 8KB OTP 42DIP Phân dẫn tự do
| Bộ xử lý lõi: | HC05 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 2.1 MHz |
MC908QY4ACDTE IC MCU 8BIT 4KB FLASH 16TSSOP bán dẫn tự do
| Bộ xử lý lõi: | HC08 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 8MHz |
MAX16910CATA8/V+T IC REG LIN POS ADJ 200MA 8TDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Có thể điều chỉnh (Cố định) |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
ADP1708ARDZ-R7 IC REG LINEAR POS ADJ 1A
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | có thể điều chỉnh |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
MAX16058ATA31+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 8TDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 3.075V |
MAX16055HAUB+ IC GIÁM SÁT 6 KÊNH 10UMAX Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Giám sát đa điện áp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 6 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 6 Sự kết hợp ngưỡng có thể chọn |
MAX708MJA/883B IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 8CERDIP Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 4.4V |
LM324DR IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOIC Texas Instruments
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 4 |
| Loại đầu ra: | - |

