Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Z8F043APH020EG IC MCU 8BIT 4KB FLASH 20DIP Zilog
| Bộ xử lý lõi: | eZ8 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
LM358DT IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC STMicroelectronics
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 2 |
| Loại đầu ra: | - |
THS4520RGTT IC OPAMP DIFF 1 Dòng 16VQFN Texas Instruments
| Loại bộ khuếch đại: | sự khác biệt |
|---|---|
| Số mạch: | 1 |
| Loại đầu ra: | Vi sai, Rail-to-Rail |
BA10324AF-E2 IC OPAMP GP 4 CIRCUIT 14SOP Rohm bán dẫn
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 4 |
| Loại đầu ra: | - |
LPC1774FBD208,551 IC MCU 32BIT 128KB FLASH 208LQFP N✖P USA Inc.
| Bộ xử lý lõi: | ARM® Cortex®-M3 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 120MHz |
L298N IC NỬA CẦU DRVR 15MULTIWATT STMicroelectronics
| Cấu hình đầu ra: | Nửa Cầu (4) |
|---|---|
| Các ứng dụng: | Động cơ DC, Rơle, Solenoids, Động cơ bước |
| giao diện: | Hợp lý |
PIC32MX130F128L-I/PT IC MCU 32BIT 128KB FLASH 100TQFP Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | MIPS32® M4K™ |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 40 MHz |
MC9S12E64CPVE IC MCU 16BIT 64KB FLASH 112LQFP N✖P USA Inc.
| Bộ xử lý lõi: | HCS12 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 25MHz |
PIC32MX430F064L-I/TL IC MCU 32BIT 64KB FLASH 124VTLA Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | MIPS32® M4K™ |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 80 MHz |
EFM8BB21F16G-C-QSOP24R IC MCU 8BIT 16KB FLASH 24QSOP Phòng thí nghiệm Silicon
| Bộ xử lý lõi: | CIP-51 8051 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 50 MHz |

