Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Z8F6423FT020SG IC MCU 8BIT 64KB FLASH 80QFP Zilog
| Bộ xử lý lõi: | eZ8 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
AP2111MP-3.3TRG1 IC REG LINEAR 3.3V 600MA 8PSOP Diode kết hợp
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Chắc chắn |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
TPS54327DDAR IC REG BUCK ĐIều chỉnh 3A 8SOPWR Texas Instruments
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
TPS54610PWPR IC REG BUCK ADJ 6A 28HTSSOP Texas Instruments
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
AD8542ARZ-REEL7 IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC Analog Devices Inc.
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 2 |
| Loại đầu ra: | Từ đường ray này đến đường ray kia |
TL7705AIDR IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 8SOIC Texas Instruments
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 4,55V |
Z8F0431QJ020SG IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28QFN Zilog
| Bộ xử lý lõi: | eZ8 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
Z8F0822SJ020SG IC MCU 8BIT 8KB FLASH 28SOIC Zilog
| Bộ xử lý lõi: | eZ8 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
PIC16F1503T-I/ST IC MCU 8BIT 3.5KB FLASH 14TSSOP Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | PIC |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
Z8F0113QB005EG IC MCU 8BIT 1KB FLASH 8QFN Zilog
| Bộ xử lý lõi: | eZ8 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 5MHz |

