Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
DS1233AZ-10+T&R IC GIÁM SÁT 1 KÊNH SOT223-3 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2,88V |
PT7M6122NLTA3EX IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-3 Diode kết hợp
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2.2V |
MAX16000ETC+ IC GIÁM SÁT 4 KÊNH 12TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Giám sát đa điện áp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 4 |
| Điện áp - Ngưỡng: | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |
MCF51JM32EVLK IC MCU 32BIT 32KB FLASH 80LQFP Phân dẫn tự do
| Bộ xử lý lõi: | lửa lạnh V1 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 50 MHz |
MCP1827T-3302E/ET IC REG LINEAR 3.3V 1.5A 5DDPAK Công nghệ vi mạch
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
AS1353-18-T IC REG LINEAR 1.8V 150MA SOT23-5 ams-OSRAM USA INC.
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Chắc chắn |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
TL084CPT IC OPAMP JFET 4 MẠCH 14TSSOP STMicroelectronics
| Loại bộ khuếch đại: | JFET |
|---|---|
| Số mạch: | 4 |
| Loại đầu ra: | - |
MAX9939AUB+T IC OPAMP PGA 2 CIRC 10UMAX/USOP Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại bộ khuếch đại: | lập trình được |
|---|---|
| Số mạch: | 2 |
| Loại đầu ra: | sự khác biệt |
MC705C8ACPBE IC MCU 8BIT 8KB OTP 44LQFP Phân dẫn tự do
| Bộ xử lý lõi: | HC05 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 2.1 MHz |
7025S20PF IC SRAM 128KBIT SONG SONG 100TQFP Renesas Electronics America Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Cổng kép, không đồng bộ |

