Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
MAX16072RS29D2+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 4UCSP Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2,93V |
MAX16047ETN+ IC GIÁM SÁT 12 KÊNH 56TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Quản lý hệ thống |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 12 |
| Điện áp - Ngưỡng: | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |
MC9S08PL4CSC IC MCU 8BIT 4KB FLASH 8SOIC N✖P USA Inc.
| Bộ xử lý lõi: | S08 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
MCF51JF32VHS IC MCU 32BIT 32KB FLASH 44MAPLGA N✖P USA Inc.
| Bộ xử lý lõi: | lửa lạnh V1 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 50 MHz |
TLE42744DV33ATMA1 IC REG LINEAR 3.3V 400MA TO252-3 Công nghệ Infineon
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
TLE42744GSV33HTMA1 IC REG LIN 3.3V 400MA SOT223-4 Công nghệ Infineon
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
IDT71016S12PH IC SRAM 1MBIT SONG SONG 44TSOP II Renesas Electronics America Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Không đồng bộ |
71024S15TYG IC SRAM 1MBIT SONG SONG 32SOJ Renesas Electronics America Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Không đồng bộ |
IS61DDB251236A-250M3L IC SRAM 18MBIT PARALLEL 165LFBGA ISSI, Giải pháp Silicon tích hợp Inc.
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Đồng bộ, DDR II |
IS49NLC18160-25B IC DRAM 288MBIT PAR 144FCBGA ISSI, Giải pháp Silicon tích hợp Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | DRAM |
| Công nghệ: | RLDRAM 2 |

