Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
MAX6328XR26+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH SC70-3 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2,63V |
DS1232+ IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 8DIP Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 4.37V, 4.62V |
MAX16012TT+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 6TDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |
MAX6381LT29D1+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 6UDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2,93V |
CY8C5268LTI-LP030 IC MCU 32BIT 256KB FLASH 68QFN Công nghệ Infineon
| Bộ xử lý lõi: | ARM® Cortex®-M3 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 67MHz |
MAX1725EUK+T IC REG LIN POS ADJ 20MA SOT23-5 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | có thể điều chỉnh |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
6116LA25SOG8 IC SRAM 16KBIT PARALLEL 24SOIC Renesas Electronics America Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Không đồng bộ |
71V256SA15PZGI IC SRAM 256KBIT SONG SONG 28TSOP Renesas Electronics America Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Không đồng bộ |
AP1501-T5G-U IC REG BUCK ADJ 3A TO220-5 Diode kết hợp
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
MAX6467US22D3+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH SOT143-4 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2.188V |

