Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
MAX6468US16D3+T IC MPU/RESET CIRC 1.575V SOT143 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 1.575V |
MAX16997AAUA+ IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 8UMAX Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | mạch giám sát |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |
MAX16025TE+ IC GIÁM SÁT 2 KÊNH 16TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | trình tự sắp xếp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 2 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 9 Sự kết hợp ngưỡng có thể lựa chọn |
MAX16033PLB29+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 10UDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Mạch dự phòng pin |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2,93V |
MAX16037PLA29+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 8UDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Mạch dự phòng pin |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2,93V |
MAX6888QETE+ IC GIÁM SÁT QUAD 16-TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Giám sát đa điện áp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 4 |
| Điện áp - Ngưỡng: | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |
MAX16043TG+T IC GIÁM SÁT 4 KÊNH 24TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | trình tự sắp xếp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 4 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 9 Sự kết hợp ngưỡng có thể lựa chọn |
RP115L331D-E2 IC REG TUYẾN TÍNH 3.3V 1A DFN1216-8 Nisshinbo Micro Devices Inc.
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
MAX15006AASA+T IC REG LINEAR 3.3V 50MA 8SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
MAX15007AATT+T IC REG LINEAR 3.3V 50MA 6TDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |

