Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
MAX691CPE+ IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 16DIP Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Mạch dự phòng pin |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 4,65V |
MAX8887EZK33+T IC REG LIN 3.3V 300MA TSOT23-5 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
MAX8860EUA33+T IC REG LIN POS ADJ 300MA 8UMAX Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Có thể điều chỉnh (Cố định) |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
MAX8869EUE18+T IC REG LIN POS ADJ 1A 16TSSOP Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Có thể điều chỉnh (Cố định) |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
OP37GSZ-REEL7 IC OPAMP GP 1 CIRCUIT 8SOIC Analog Devices Inc.
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 1 |
| Loại đầu ra: | - |
MAX1232CSA+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 8SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 4.37V, 4.62V |
MAX6897AALT+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 6UDFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | trình tự sắp xếp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |
MAX8216CSD+T IC GIÁM SÁT 5 KÊNH 14SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Giám sát đa điện áp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 5 |
| Điện áp - Ngưỡng: | ±5V, ±15V, Adj |
MAX691ACWE+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 16SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Mạch dự phòng pin |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 4,65V |
71V416S12BEI IC SRAM 4MBIT SONG SONG 48CABGA Renesas Electronics America Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Không đồng bộ |

