Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
MAX6764UT+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH SOT23-6 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |
MAX6386XS31D3+T IC GIÁM SÁT 1 KÊNH SC70-4 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 3.08V |
DS1233-15+ IC GIÁM SÁT 1 KÊNH TO92-3 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 4.125V |
PT7M7823STAEX IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 Diode kết hợp
| Loại: | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2,93V |
MAX16027TP+ IC GIÁM SÁT 3 KÊNH 20TQFN Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | trình tự sắp xếp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 3 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 9 Sự kết hợp ngưỡng có thể lựa chọn |
TLE42712GATMA1 IC REG LINEAR 5V 550MA TO263-7-1 Công nghệ Infineon
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
71256SA25YG IC SRAM 256KBIT PARALLEL 28SOJ Renesas Electronics America Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Không đồng bộ |
71V424S10YG8 IC SRAM 4MBIT SONG SONG 36SOJ Renesas Electronics America Inc
| Loại bộ nhớ: | Bay hơi |
|---|---|
| Định dạng bộ nhớ: | SRAM |
| Công nghệ: | SRAM - Không đồng bộ |
LM2575T-ADJG IC REG BUCK ADJ 1A TO220-5 trên bán kính
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
MAX4073HAUT+T IC HIỆN TẠI 1 CIRCUIT SOT6 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại bộ khuếch đại: | Giác quan chính xác |
|---|---|
| Số mạch: | 1 |
| Loại đầu ra: | - |

