Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
OPA355NA/3K IC CMOS 1 CIRCUIT SOT23-6 Texas Instruments
| Loại bộ khuếch đại: | CMOS |
|---|---|
| Số mạch: | 1 |
| Loại đầu ra: | Từ đường ray này đến đường ray kia |
STM6779YWB6F IC GIÁM SÁT 2 KÊNH SOT23-6 STMicroelectronics
| Loại: | Giám sát đa điện áp |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 2 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2.188V, Adj |
PIC16F18875T-I/PT IC MCU 8BIT 14KB FLASH 44TQFP Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | PIC |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 32MHz |
STM32F042K6T6 IC MCU 32BIT 32KB FLASH 32LQFP STMicroelectronics
| Bộ xử lý lõi: | CÁNH TAY® Cortex®-M0 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 48MHz |
MSP430F4152IPMR IC MCU 16BIT 16KB FLASH 64LQFP Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | CPU MSP43016 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 8MHz |
STM32F030C8T6TR IC MCU 32BIT 64KB FLASH 48LQFP STMicroelectronics
| Bộ xử lý lõi: | CÁNH TAY® Cortex®-M0 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 48MHz |
TMS320F28035PNQR IC MCU 32BIT 128KB FLASH 80LQFP Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | C28x |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 60 MHz |
MSP430G2452IPW20R IC MCU 16BIT 8KB FLASH 20TSSOP Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | CPU MSP43016 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 16 MHz |
LM317LCPW IC REG LIN POS ADJ 100MA 8TSSOP Texas Instruments
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | có thể điều chỉnh |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
LD39200PU33R IC REG TUYẾN TÍNH 3.3V 2A 6DFN STMicroelectronics
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |

