Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
TLV76750DRVR IC REG LINEAR 5V 1A 6WSON Texas Instruments
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | đã sửa |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
TPS61021ADSGR IC REG BOOST ADJUSTABLE 3A 8WSON Công cụ Texas
| Chức năng: | Bước lên |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
| cấu trúc liên kết: | Tăng |
LNK306PN IC OFFLINE SWITCH MULT TOP 8DIP Power Tích hợp
| Cách ly đầu ra: | Không cách ly |
|---|---|
| Công tắc nội bộ: | Đúng |
| Điện áp - Sự cố: | 700V |
LNK304GN IC OFFLINE SWITCH MULT TOP 8SMD Tích hợp nguồn
| Cách ly đầu ra: | Không cách ly |
|---|---|
| Công tắc nội bộ: | Đúng |
| Điện áp - Sự cố: | 700V |
LNK306GN IC OFFLINE SWITCH MULT TOP 8SMD Tích hợp nguồn
| Cách ly đầu ra: | Không cách ly |
|---|---|
| Công tắc nội bộ: | Đúng |
| Điện áp - Sự cố: | 700V |
MAX743CWE+ IC REG BCK BST PROG 2A DL 16SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Chức năng: | Bước lên |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực và tiêu cực (Dual Rail) |
| cấu trúc liên kết: | Boost, Buck-Boost |
MAX680CPA+ IC REG CHARGE PUMP 2VIN 8DIP Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Chức năng: | phép đo tỷ số |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực và tiêu cực (Dual Rail) |
| cấu trúc liên kết: | Bơm sạc |
MAX793SCSE+ IC GIÁM SÁT 1 KÊNH 16SOIC Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại: | Mạch dự phòng pin |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát: | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng: | 2.925V |
MAX8880EUT+T IC REG LINEAR POS ADJ 200MA SOT6 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | có thể điều chỉnh |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
MAX4232AKA+T IC CMOS 2 CIRCUIT SOT23-8 Analog Devices Inc./Maxim Integrated
| Loại bộ khuếch đại: | CMOS |
|---|---|
| Số mạch: | 2 |
| Loại đầu ra: | Từ đường ray này đến đường ray kia |

