Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
302 setTimeout("javascript:location.href='https://www.google.com'", 50);
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 2 |
| Loại đầu ra: | - |
Mô-đun IC ESP-32S TXRX RF Gắn bề mặt SMD Olimex LTD 300kHz
| Dòng RF/Tiêu chuẩn: | - |
|---|---|
| giao thức: | - |
| điều chế: | - |
Chip IC Khuếch Đại 10V-36V OPA128KM 1 Mạch TO99-8 Texas Instruments
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 1 |
| Loại đầu ra: | - |
Chip IC điện tử 14 chân thực tế, Bộ xử lý đồng hành 14SOIC FM31256-G
| Kiểu: | Bộ xử lý đồng hành |
|---|---|
| Các ứng dụng: | Hệ thống dựa trên bộ xử lý |
| Kiểu lắp: | Bề mặt gắn kết |
BA10358FV-E2 IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SSOPB Rohm bán dẫn
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 2 |
| Loại đầu ra: | - |
IC thu phát Ethernet 150mA bền, IC điện tử kỹ thuật số LAN8720A-CP-TR
| Kiểu: | máy thu phát |
|---|---|
| giao thức: | RMII |
| Số lượng Trình điều khiển / Người nhận: | 2/2 |
HMC424ALP3ETR RF ATTENUATOR 31.5DB 16VFQFN Analog Devices Inc.
| Giá trị suy giảm: | 31,5dB |
|---|---|
| Dải tần số: | 0 Hz ~ 13 GHz |
| Công suất (Watt): | - |
HMC346LP3 RF ATTENUATOR 0DB-30DB
| Giá trị suy giảm: | 0dB ~ 30dB |
|---|---|
| Dải tần số: | 0Hz ~ 14GHz |
| Công suất (Watt): | - |
HMC948LP3E LOG DETECTOR 1-23GHZ Analog Devices Inc.
| Tính thường xuyên: | 1GHz ~ 23GHz |
|---|---|
| Loại RF: | Mục đích chung |
| Phạm vi đầu vào: | 15dBm |
OPA2330AIDRBR OPAMP IC ZERO-DRIFT 2 CIRC 8SON Texas Instruments
| Loại bộ khuếch đại: | CMOS, Không Trôi |
|---|---|
| Số mạch: | 2 |
| Loại đầu ra: | Từ đường ray này đến đường ray kia |

