Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
CY95F564KNPFT-G111UNERE2 IC MCU 8BIT 20KB FLASH 20TSSOP Công nghệ Infineon
| Bộ xử lý lõi: | F²MC-8FX |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 16 MHz |
ML62Q1540-NNNTBZ0BX IC MCU 16BIT 32KB FLASH 52TQFP Rohm bán dẫn
| Bộ xử lý lõi: | nX-U16/100 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 25MHz |
HD6417709F80B IC MCU 32BIT Renesas Electronics America Inc
| Bộ xử lý lõi: | SH-3 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 80 MHz |
STM32H753XIH6 IC MCU 32BIT 2MB FLASH TFBGA STMicroelectronics
| Bộ xử lý lõi: | ARM® Cortex®-M7 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 480MHz |
ATMEGA48P-20MMU IC MCU 8BIT 4KB FLASH 28VQFN Atmel
| Bộ xử lý lõi: | AVR |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
ATUC64L4U-D3HT IC MCU 32BIT 64KB FLASH 48TLLGA Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | Lõi đơn 32 bit |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 50 MHz |
| Tốc độ: | I²C, SPI, UART/USART, USB |
SPC5777CDK3MMO4 IC MCU 32BIT 8MB FLASH 516MAPBGA N✖P USA Inc.
| Bộ xử lý lõi: | e200z7 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Bộ ba lõi 32 bit |
| Tốc độ: | 264MHz |
CY91F59BCPB-GSE1 IC MCU 32B 2.0625MB FLSH 320PBGA Công nghệ Infineon
| Bộ xử lý lõi: | Lõi đơn 32 bit |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 128MHz |
| Tốc độ: | CANbus, CSIO, EBI/EMI, LINbus, SPI, UART/USART |
IC quản lý nguồn đầu ra có thể điều chỉnh REG BUCK ADJ 1.5A 10MSOP TPS54160DGQR
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
Chip IC khuếch đại âm thanh TDA7294S 1 kênh có tắt tiếng và chờ
| Loại đầu ra: | 1 kênh (Đơn sắc) |
|---|---|
| Công suất đầu ra tối đa x Kênh @ Tải: | 100W x 1 @ 8Ohm |
| Cung cấp điện áp: | ±12V ~ 45V |

