Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
XMC4800F100K2048AAXQMA1 IC MCU 32BIT 2MB FLASH 100LQFP Công nghệ Infineon
| Bộ xử lý lõi: | CÁNH TAY® Cortex®-M4 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 144MHz |
MSP430FR4133IG56R IC MCU 16BIT 15.5KB FRAM 56TSSOP Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | CPU MSP43016 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 16 MHz |
XU208-128-TQ64-C10 IC MCU 32BIT ROMLESS 64TQFP XMOS
| Bộ xử lý lõi: | XCore |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 nhân 32 bit |
| Tốc độ: | 1000MIPS |
ATMEGA8535-16JUR IC MCU 8BIT 8KB FLASH 44PLCC Atmel
| Bộ xử lý lõi: | AVR |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 16 MHz |
SPC564A80L7CFAR IC MCU 32BIT 4MB FLASH 176LQFP STMicroelectronics
| Bộ xử lý lõi: | e200z4 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 150MHz |
MSP430F1121AIDGV IC MCU 16BIT 4KB FLASH 20TVSOP Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | CPU MSP43016 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 8MHz |
PIC16C71/JW IC MCU 8B 1.75KB EPROM/UV 18CDIP Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | 8 bit |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 20 MHz |
| Tốc độ: | - |
TMS320F2812ZHHA IC MCU 32BIT 256KB FLASH 179BGA Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | Lõi đơn 32 bit |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 150MHz |
| Tốc độ: | CANbus, EBI/EMI, McBSP, SCI, SPI, UART/USART |
S6E2CCAL0AGL2000A IC MCU 32BIT 2MB FLASH 216LQFP Công nghệ Infineon
| Bộ xử lý lõi: | ARM® Cortex®-M4F |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 200MHz |
TMS320F28335ZJZA IC MCU Microcontroller Unit 32BIT 512KB FLASH 176BGA Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | C28x |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 150MHz |

