Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
HMC611LP4 IC RF DETECT 1MHZ-10GHZ 24QFN Analog Devices Inc.
| Tính thường xuyên: | 1 MHz ~ 10GHz |
|---|---|
| Loại RF: | WiMAX / WiBro |
| Phạm vi đầu vào: | - |
HMC635LC4 IC RF AMP GPS 18GHZ-40GHZ 24CQFN Analog Devices Inc.
| Tính thường xuyên: | 18GHz ~ 40GHz |
|---|---|
| P1dB: | 22dBm |
| Lợi: | 18,5dB |
HMC659LC5 IC RF AMP GPS 0HZ-15GHZ 32CSMT Analog Devices Inc.
| Tính thường xuyên: | 0Hz ~ 15GHz |
|---|---|
| P1dB: | 27.5dBm |
| Lợi: | 19dB |
HMC1082LP4E IC RF AMP GPS 5.5GHZ-18GHZ 24QFN Analog Devices Inc.
| Tính thường xuyên: | 5,5GHz ~ 18GHz |
|---|---|
| P1dB: | 24dBm |
| Lợi: | 22dB |
TPS7A0518PYKAR IC REG LINEAR 1.8V 200MA 4DSBGA Texas Instruments
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Chắc chắn |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
SPC584B70E7NG00X IC MCU 32BIT 2MB FLASH 176ELQFP STMicroelectronics
| Bộ xử lý lõi: | e200z420 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 120MHz |
MSP430F2274IYFFT IC MCU 16BIT 32KB FLASH 49DSBGA Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | CPU MSP43016 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 16 MHz |
MSP430FR2033IG48 IC MCU 16BIT 15.5KB FRAM 48TSSOP Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | CPU MSP43016 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 16 MHz |
PIC32CM1216MC00048-I/U5B IC MCU 32BIT 128KB FLASH 48VQFN Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | CÁNH TAY® Cortex®-M0+ |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 48MHz |
MIMXRT106FCVL5B IC MCU 32BIT 128KB ROM 196MAPBGA N✖P USA Inc.
| Bộ xử lý lõi: | ARM® Cortex®-M7 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 528MHz |

