Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
IC quản lý nguồn kỹ thuật số 3A thực tế TPS54331DR 8SOIC Texas Instruments
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
Chip IC khuếch đại nguyên khối 100W TDA7294V 15MULTIWATT STMicroelectronics
| Kiểu: | Lớp AB |
|---|---|
| Loại đầu ra: | 1 kênh (Đơn sắc) |
| Công suất đầu ra tối đa x Kênh @ Tải: | 100W x 1 @ 8Ohm |
Chip mảng cổng ô tô, IC gắn trên bề mặt XC6SLX9-2TQG144C
| Số phòng thí nghiệm/câu lạc bộ: | 715 |
|---|---|
| Số phần tử logic/ô: | 9152 |
| Tổng số bit RAM: | 589824 |
IC điện tử kỹ thuật số 1 MBit / s bền, Bộ ghép quang đầu ra HCPL2531 2-E Onsemi
| Số kênh: | HCPL2531 |
|---|---|
| Đặc trưng: | ADC, DAC, PLL, v.v. |
| Chức năng: | Logic, Bộ nhớ, Vi điều khiển, v.v. |
IC PMIC đa năng , TPS54260QĐGQRQ1 REG BUCK ADJ 2.5A 10MSOP
| Chức năng: | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
| cấu trúc liên kết: | Cái xô |
VNI4140KTR IC quản lý nguồn PWR DRVR N-CHAN PWRSSO24 STMicroelectronics
| Loại công tắc: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số đầu ra: | 4 |
| Tỷ lệ - Đầu vào:Đầu ra: | 1:1 |
IC quản lý nguồn 132kHz bền bỉ LNK364PN SWITCH FLYBACK 8DIP Power Integrations
| Cách ly đầu ra: | Bị cô lập |
|---|---|
| Công tắc nội bộ: | Đúng |
| Điện áp - Sự cố: | 700V |
IC thời gian và đồng hồ thực tế 28EDIP, IC đồng hồ thời gian thực DS1286
| Kiểu: | Đồng hồ/Lịch |
|---|---|
| Đặc trưng: | Báo động, Năm nhuận, Đầu ra sóng vuông, SRAM, Bộ đếm thời gian giám sát |
| Kích thước bộ nhớ: | 50B |
MAX9636AXT+T Bộ khuếch đại IC Chip GP 1 CIRCUIT SC70-6
| Loại bộ khuếch đại: | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch: | 1 |
| Loại đầu ra: | Từ đường ray này đến đường ray kia |
TOP223YN IC quản lý nguồn 50W Ngoại tuyến SW MULT Tích hợp nguồn TOP TO220-3
| Cách ly đầu ra: | Bị cô lập |
|---|---|
| Công tắc nội bộ: | Đúng |
| Điện áp - Sự cố: | 700V |

