Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
S-1212B33-E8T1U IC REG LINEAR 3.3V 250MA 8HSOPA ABLIC Inc.
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Chắc chắn |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
ADP125ACPZ-R7 IC REG LIN POS ADJ 500MA 8LFCSP Analog Devices Inc.
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | có thể điều chỉnh |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
MP2004DJ-DD-LF-Z IC REG LIN 1.85V/1.85V TSOT23-6 Monolithic Power Systems Inc.
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Chắc chắn |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 2 |
ADP151ACBZ-2.5-R7 IC REG LINEAR 2.5V 200MA 4WLCSP Analog Devices Inc.
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Chắc chắn |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
LT3023EMSE#TRPBF IC REG LINEAR POS ADJ 10MSOP Analog Devices Inc.
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | có thể điều chỉnh |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 2 |
R5F10Y17ASP#50 IC MCU 16BIT 4KB FLASH 10LSSOP Renesas Electronics America Inc
| Bộ xử lý lõi: | RL78 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 16-Bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |
ATSAMDA1E15B-MBT IC MCU 32BIT 32KB FLASH 32VQFN Công nghệ vi mạch
| Bộ xử lý lõi: | CÁNH TAY® Cortex®-M0+ |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 48MHz |
MB91F362APFVS-G IC MCU 32BIT 512KB FLASH 208QFP Công nghệ Infineon
| Bộ xử lý lõi: | Lõi đơn 32 bit |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 64MHz |
| Tốc độ: | CANbus, I2C, Serial I/O, UART/USART |
XS1-U16A-128-FB217-C10 IC MCU 32BIT 128KB SRAM 217FBGA XMOS
| Bộ xử lý lõi: | XCore |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 32-Bit 16-Lõi |
| Tốc độ: | 1000MIPS |
MSP430P325IFN IC MCU 16BIT 16KB OTP 68PLCC Texas Instruments
| Bộ xử lý lõi: | 16-Bit |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8MHz |
| Tốc độ: | UART/USART |

