Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
HMC1118LP3DE IC RF SWITCH SPDT 13GHZ 16LFCSP Analog Devices Inc.
| Loại RF: | VSAT |
|---|---|
| cấu trúc liên kết: | hấp thụ |
| mạch: | SPDT |
HMC641LP4ETR IC RF SWITCH SP4T 20GHZ 24QFN Analog Devices Inc.
| Loại RF: | Mục đích chung |
|---|---|
| cấu trúc liên kết: | hấp thụ |
| mạch: | SP4T |
AP7365-18YRG-13 IC REG LIN 1.8V 600MA SOT89R-3 Diode kết hợp
| Cấu hình đầu ra: | Tốt |
|---|---|
| Loại đầu ra: | Chắc chắn |
| Số lượng các cơ quan quản lý: | 1 |
ADRF5019BCPZN IC RF SWITCH SPDT 13GHZ 16LFCSP Analog Devices Inc.
| Loại RF: | VSAT |
|---|---|
| cấu trúc liên kết: | hấp thụ |
| mạch: | SPDT |
ADRF5020BCCZN IC RF SWITCH SPDT 30GHZ 20LGA Analog Devices Inc.
| Loại RF: | VSAT |
|---|---|
| cấu trúc liên kết: | hấp thụ |
| mạch: | SPDT |
HMC587LC4B IC OSC VCO WIDEBAND 24SMD Analog Devices Inc.
| Chức năng: | VCO, Amp đệm |
|---|---|
| Tính thường xuyên: | 5 GHz ~ 10 GHz |
| Loại RF: | ra-đa |
ADRF5027BCCZN-R7 IC RF SWITCH SPDT 44GHZ 20LGA Analog Devices Inc.
| Loại RF: | VSAT |
|---|---|
| cấu trúc liên kết: | hấp thụ |
| mạch: | SPDT |
ADRF5045BCCZN-R7 IC RF SWITCH SP4T 30GHZ 24LGA Analog Devices Inc.
| Loại RF: | Mục đích chung |
|---|---|
| cấu trúc liên kết: | hấp thụ |
| mạch: | SP4T |
MCF53013CQT240 IC MCU 32BIT ROMLESS 208LQFP Phân dẫn tự do
| Bộ xử lý lõi: | lửa lạnh V3 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 240MHz |
ATTINY26-16PC IC MCU 8BIT 2KB FLASH 20DIP Atmel
| Bộ xử lý lõi: | AVR |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 16 MHz |

