Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
Tích cực ngắn mạch ô tô PMIC, mạch tích hợp quản lý năng lượng L200CV
| Cấu hình đầu ra: | Tích cực |
|---|---|
| Loại đầu ra: | có thể điều chỉnh |
| Số lượng cơ quan quản lý: | 1 |
Mạch tích hợp giao diện VNC1L-1A-REEL 25mA 480Mb/S 48LQFP FTDI
| giao thức: | USB |
|---|---|
| Chức năng: | Bộ điều khiển |
| giao diện: | SPI, UART |
Chip AMP Class D thực tế 26V, Bộ khuếch đại mạch tích hợp TPA3118D2DAPR
| Kiểu: | Lớp D |
|---|---|
| Loại đầu ra: | 2 kênh (Âm thanh nổi) |
| Công suất đầu ra tối đa x Kênh @ Tải: | 30W x 2 @ 8Ohm |
Chip AMP âm thanh ổn định hoạt động, Bộ khuếch đại âm thanh mạch tích hợp TPA3116D2DADR
| Kiểu: | Lớp D |
|---|---|
| Loại đầu ra: | 2 kênh (Âm thanh nổi) |
| Công suất đầu ra tối đa x Kênh @ Tải: | 50W x 2 @ 4Ohm |
Chip khuếch đại Mono Class D thực tế, Mạch tích hợp bộ khuếch đại IRS2092STRPBF
| Kiểu: | Lớp D |
|---|---|
| Loại đầu ra: | 1 kênh (Đơn sắc) |
| Công suất đầu ra tối đa x Kênh @ Tải: | - |
Giao diện USB UART Mạch tích hợp FT232RL-REEL FS SERIAL 28-SSOP FTDI
| giao thức: | USB |
|---|---|
| Chức năng: | Cầu, USB sang UART |
| giao diện: | UART |
Mạch tích hợp giao diện gắn bề mặt ADM3053BRWZ-REEL7 IC TXRX/ISO 1/1 20SOIC
| Kiểu: | Thu phát, bị cô lập |
|---|---|
| giao thức: | Có thể xe buýt |
| Số lượng Trình điều khiển / Người nhận: | 1/1 |
Mạch tích hợp FPGA gắn trên bề mặt XC6SLX25T-2CSG324C 190 I/O 324CSBGA AMD
| Số phòng thí nghiệm/câu lạc bộ: | 1879 |
|---|---|
| Số phần tử logic/ô: | 24051 |
| Tổng số bit RAM: | 958464 |
Mạch tích hợp có thể lập trình MCU 2.4V-3.6V STM32F030K6T6 32LQFP
| Bộ xử lý lõi: | CÁNH TAY® Cortex®-M0 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 48MHz |
IC vi điều khiển cảm ứng 8 bit 4KB, Mạch tích hợp cơ bản ATTINY44A-SSU
| Bộ xử lý lõi: | AVR |
|---|---|
| Kích thước lõi: | 8 bit |
| Tốc độ: | 20 MHz |

