Tất cả sản phẩm
Kewords [ integrated circuit ic ] trận đấu 420 các sản phẩm.
IC thu phát Ethernet RS422 RS485, mạch tích hợp điện tử SN65HVD72DGKR
| Kiểu: | máy thu phát |
|---|---|
| giao thức: | RS422, RS485 |
| Số lượng Trình điều khiển / Người nhận: | 1/1 |
Active IC FPGA Mạch Tích Hợp XC7K325T-2FFG900I 900-BBGA Đa Năng
| Số lượng I/O: | 500 |
|---|---|
| Cung cấp điện áp: | 0,97V ~ 1,03V |
| Nhiệt độ hoạt động: | -40°C ~ 100°C (TJ) |
IC vi điều khiển bên trong lõi đơn, Chip mạch tích hợp STM32F072CBT6
| Bộ xử lý lõi: | CÁNH TAY® Cortex®-M0 |
|---|---|
| Kích thước lõi: | Lõi đơn 32 bit |
| Tốc độ: | 48MHz |
Mạch tích hợp giao diện 3V-5.5V ISO1050DUBR IC TXRX/ISO HALF 1/1 8SOP
| Kiểu: | Thu phát, bị cô lập |
|---|---|
| giao thức: | Có thể xe buýt |
| Số lượng Trình điều khiển / Người nhận: | 1/1 |
Bề mặt mạch tích hợp FPGA Multiscene XC7K325T-2FFG900I 500 I/O
| Số phòng thí nghiệm/câu lạc bộ: | 25475 |
|---|---|
| Số phần tử logic/ô: | 326080 |
| Tổng số bit RAM: | 16404480 |
Thực hành Mạch tích hợp FPGA XC5VLX50-1FFG324C IC FPGA 220 I/O 324FCBGA AMD
| Số phòng thí nghiệm/câu lạc bộ: | 3600 |
|---|---|
| Số phần tử logic/ô: | 46080 |
| Tổng số bit RAM: | 1769472 |
Mạch tích hợp 1.15V-1.25V FPGA EP4CE6F17C8N 179 I/O 256FBGA Intel
| Số phòng thí nghiệm/câu lạc bộ: | 392 |
|---|---|
| Số phần tử logic/ô: | 6272 |
| Tổng số bit RAM: | 276480 |
Mạch tích hợp FPGA 800MHz bền bỉ 5CEFA9F23I7N 224 I/O 484FBGA Intel
| Số phòng thí nghiệm/câu lạc bộ: | 113560 |
|---|---|
| Số phần tử logic/ô: | 301000 |
| Tổng số bit RAM: | 14251008 |
IC thu phát không dây Ethernet bền, mạch tích hợp chip KSZ9031RNXIC
| giao thức: | Ethernet |
|---|---|
| Số lượng Trình điều khiển / Người nhận: | 4/4 |
| song công: | Đầy |
Mạch tích hợp tần số vô tuyến Bluetooth TXRX MCU NRF52832-QFAA-R 48VFQFN
| Kiểu: | TxRx + MCU |
|---|---|
| Dòng RF/Tiêu chuẩn: | Bluetooth, ISM chung > 1GHz |
| giao thức: | Bluetooth v5.3 |

