Tất cả sản phẩm
Kewords [ circuito integrato ic ] trận đấu 0 các sản phẩm.
Lấy làm tiếc!
tìm kiếm của bạn "circuito integrato ic" không có sản phẩm nào phù hợp
bạn có thể Yêu cầu báo giá để cho chúng tôi phù hợp với sản phẩm cho bạn.
Related Products
STAV58010P2 Bóng bán dẫn công suất RF Gallium Nitride 50V, 10W, DC-6GHz
| Operating Voltage | 55 Vdc |
|---|---|
| Maximum forward gate current | 2 mA |
| Gate--Source Voltage | S -8 to +0.5 Vdc |
| Drain--Source Voltage | +200 Vdc |
RT8299ZQW IC REG BUCK Định vị 3A 10WDFN Richtek USA Inc.
| Chức năng | Bước xuống |
|---|---|
| Cấu hình đầu ra | Tốt |
| cấu trúc liên kết | Cái xô |
| Loại đầu ra | có thể điều chỉnh |
AD8542ARZ-REEL7 IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8SOIC Analog Devices Inc.
| Loại bộ khuếch đại | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch | 2 |
| Loại đầu ra | Từ đường ray này đến đường ray kia |
| Tốc độ quay | 0,92V/µs |
AD8542ARMZ-REEL IC OPAMP GP 2 CIRCUIT 8MSOP Analog Devices Inc.
| Loại bộ khuếch đại | Mục đích chung |
|---|---|
| Số mạch | 2 |
| Loại đầu ra | Từ đường ray này đến đường ray kia |
| Tốc độ quay | 0,92V/µs |
UCC2946PW IC SUPERVISOR 1 CHANNEL 8TSSOP Công cụ Texas
| Loại | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng | Có thể điều chỉnh/Có thể lựa chọn |
| Sản lượng | Đẩy-Kéo, Cột Totem |
PT7M7823STAEX IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-5 Diode kết hợp
| Loại | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng | 2,93V |
| Sản lượng | Đẩy-Kéo, Cột Totem |
PT7M6122NLTA3EX IC SUPERVISOR 1 CHANNEL SOT23-3 Diode kết hợp
| Loại | Đặt lại đơn giản/Đặt lại khi bật nguồn |
|---|---|
| Số điện áp được giám sát | 1 |
| Điện áp - Ngưỡng | 2.2V |
| Sản lượng | Mở Drain hoặc Open Collector |
PL375-64 CONN TRT PLUG STR SOLDER Cinch Giải pháp kết nối Trompeter
| Kiểu kết nối | TRT, ba trục |
|---|---|
| loại trình kết nối | Phích cắm, Pin nam (Đồng tâm) |
| Chấm dứt liên hệ | hàn |
| Chấm dứt lá chắn | Kẹp cờ lê |

